- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176408 Linde UFW-250-DTFVRE-480
176408
Linde UFW-250-DTFVRE-480
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2015 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 2781 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 480 cm |
| Chiều cao hạ | 245 cm |
| Control type | Standard joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 620 |
| Battery year of manufacture | 2015 |
| Trọng lượng | 3975 kg |
| Details | 4ws |
| Attachment types | Fork Positioner |