- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176385 Toyota SPE-120-L
176385
Toyota SPE-120-L
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1200 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 3725 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 450 cm |
| Chiều cao hạ | 212 cm |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 1406 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |
| Details | Initial lift, powersteering |