- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176382 Jungheinrich EJC-112
176382
Jungheinrich EJC-112
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1200 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2012 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 1456 |
| Loại khung | Chuẩn kép |
| Nâng | 360 cm |
| Chiều cao hạ | 225 cm |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 865 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 115 cm |