- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176373 BT RRE-250-HE
176373
BT RRE-250-HE
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 7149 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 1100 cm |
| Chiều cao hạ | 435 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Details | new forks |
| Attachment types | Sideshift |