176361
Clark GEX-16
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 3286 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 518 cm |
| Chiều cao hạ | 225 cm |
| Control type | Handles |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 500 |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 18x7-8 |
| Tyre size rear | 15x4,5-8 |
| Trọng lượng | 3422 kg |
| Details | new forks, 3 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |