- Trang chủ
- Products
- xe nâng chọn hàng
- 176338 Toyota OSE-100
176338
Toyota OSE-100
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 2572 |
| Loại khung | Nâng tự do đơn |
| Nâng | 188 cm |
| Platform height | 120 cm |
| Chiều cao hạ | 156 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 465 |
| Trọng lượng | 1826 kg |
| Details | Initial lift, powersteering |