- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176330 Toyota RRE-180-HECC
176330
Toyota RRE-180-HECC
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1800 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2020 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 8155 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 1150 cm |
| Chiều cao hạ | 450 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 930 |
| Battery year of manufacture | 2020 |
| Trọng lượng | 5436 kg |
| Fork length | 115 cm |
| Details | cabin, heating, 5 hydraulic functions, coldstore |
| Attachment types | Sideshift, Fork Positioner |