- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176321 Toyota SWE-120-S
176321
Toyota SWE-120-S
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1200 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 358 |
| Loại khung | Nâng tự do đơn |
| Nâng | 135 cm |
| Chiều cao hạ | 185 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 225 |
| Trọng lượng | 975 kg |
| Details | wd, new forks |