- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176294 Toyota SPE-140-L
176294
Toyota SPE-140-L
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1400 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 6206 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 540 cm |
| Chiều cao hạ | 235 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 125 |
| Battery year of manufacture | 2017 |
| Trọng lượng | 1646 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |
| Details | Lithium-ion battery, powersteering |