- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176284 Toyota LPE-200
176284
Toyota LPE-200
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 6574 |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 400 |
| Trọng lượng | 900 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |