- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176256 Toyota SWE-120-XR
176256
Toyota SWE-120-XR
Unique properties
- Low hours
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1200 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2020 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 146 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 450 cm |
| Chiều cao hạ | 215 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 300 |
| Battery year of manufacture | 2020 |
| Trọng lượng | 1879 kg |
| Details | wd, powersteering |