- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176251 Toyota LWE-180
176251
Toyota LWE-180
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1800 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2019 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 2766 |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 580 kg |
| Fork width | 55 cm |
| Fork length | 155 cm |