- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176235 Toyota HHL-100-PH
176235
Toyota HHL-100-PH
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2020 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 1 |
| Nâng | 80 cm |
| Pin V | 12 |
| Trọng lượng | 183 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 118 cm |