- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176227 BT RRE-160
176227
BT RRE-160
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2016 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 5273 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 900 cm |
| Chiều cao hạ | 380 cm |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 775 |
| Trọng lượng | 4100 kg |
| Attachment types | Sideshift |