- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176226 Toyota RRE-160-HE
176226
Toyota RRE-160-HE
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2020 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 5092 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 490 cm |
| Chiều cao hạ | 220 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 300 |
| Battery year of manufacture | 2020 |
| Trọng lượng | 3597 kg |
| Details | Lithium-ion battery |
| Attachment types | Sideshift |