- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176182 Toyota HWE-100-S
176182
Toyota HWE-100-S
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2016 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 23 |
| Loại khung | Nâng tự do đơn |
| Nâng | 158 cm |
| Chiều cao hạ | 186 cm |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 610 kg |
| Details | wd |