- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176177 BT LPE-200
176177
BT LPE-200
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2016 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 7228 |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 890 kg |
| Fork width | 55 cm |
| Fork length | 235 cm |