- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176104 Yale MP-20-X-FBW
176104
Yale MP-20-X-FBW
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 14091 |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 919 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 120 cm |