176082
Linde E-40-P (337)
This product has been sold
Specifications
| Tải trọng | 4000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2007 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 7874 |
| Loại khung | Nhìn rộng kép |
| Nâng | 440 cm |
| Chiều cao hạ | 295 cm |
| Control type | Handles |
| bàn đạp | bàn đạp đôi |
| Pin V | 80 |
| Pin Ah | 775 |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 250x70-15 |
| Tyre size rear | 21x8-9 |
| Trọng lượng | 6691 kg |
| Details | cabin, heating, 4 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift, Fork Positioner |