- Trang chủ
- Products
- xe nâng chọn hàng
- 176072 Linde V-10-02 (5212)
176072
Linde V-10-02 (5212)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 2028 |
| Loại khung | Nâng tự do đơn |
| Nâng | 184 cm |
| Chiều cao hạ | 162 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 500 |
| Battery year of manufacture | 2018 |
| Trọng lượng | 1790 kg |
| Details | Initial lift, powersteering |