- Trang chủ
- Products
- xe nâng chọn hàng
- 176065 Unicarriers EPH-125-DTFV8-825
176065
Unicarriers EPH-125-DTFV8-825
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1250 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 1774 |
| Loại khung | Nhìn rộng ba |
| Nâng | 890 cm |
| Platform height | 825 cm |
| Chiều cao hạ | 350 cm |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 500 |
| Battery year of manufacture | 2021 |
| Trọng lượng | 3925 kg |
| Details | Initial lift, powersteering |