- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176023 Toyota RRE-180-H
176023
Toyota RRE-180-H
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1800 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 10175 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 1100 cm |
| Chiều cao hạ | 423 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 930 |
| Battery year of manufacture | 2017 |
| Trọng lượng | 4801 kg |
| Details | 4 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |