- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 175998 Toyota RRE-160
175998
Toyota RRE-160
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2014 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 8121 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 800 cm |
| Chiều cao hạ | 322 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 775 |
| Battery year of manufacture | 2014 |
| Trọng lượng | 3050 kg |
| Details | 4 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |