- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 175996 BT RRE-140
175996
BT RRE-140
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1400 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2016 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 8062 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 900 cm |
| Chiều cao hạ | 372 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 775 |
| Battery year of manufacture | 2019 |
| Trọng lượng | 4080 kg |
| Details | 4 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |