- Trang chủ
- Products
- xe nâng chọn hàng
- 175961 BT OME-100-H
175961
BT OME-100-H
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2016 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 5263 |
| Loại khung | Nhìn rộng ba |
| Nâng | 885 cm |
| Platform height | 820 cm |
| Chiều cao hạ | 385 cm |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 625 |
| Trọng lượng | 4150 kg |
| Details | powersteering |