- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 175957 Toyota LWE-250
175957
Toyota LWE-250
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 198 |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 620 kg |
| Fork width | 55 cm |
| Fork length | 115 cm |