- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 175912 Atlet UFS-250-DTFVRE-540
175912
Atlet UFS-250-DTFVRE-540
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2007 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 848 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 540 cm |
| Chiều cao hạ | 264 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 620 |
| Battery year of manufacture | 2024 |
| Trọng lượng | 4465 kg |
| Fork length | 115 cm |
| Details | 4ws, 5 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift, Fork Positioner |