- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 175845 Toyota RRE-160-M
175845
Toyota RRE-160-M
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2015 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 3346 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 630 cm |
| Chiều cao hạ | 272 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 465 |
| Battery year of manufacture | 2015 |
| Trọng lượng | 3005 kg |
| Details | new forks, 4 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |