- Trang chủ
- Products
- xe nâng chọn hàng
- 175815 Toyota OME-100-H
175815
Toyota OME-100-H
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2019 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 710 |
| Loại khung | Nhìn rộng ba |
| Nâng | 1015 cm |
| Platform height | 950 cm |
| Chiều cao hạ | 435 cm |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 420 |
| Battery year of manufacture | 2019 |
| Trọng lượng | 4150 kg |
| Details | Lithium-ion battery, powersteering |