- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 175718 Toyota RRE-200-H
175718
Toyota RRE-200-H
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 9970 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 485 cm |
| Chiều cao hạ | 225 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 775 |
| Trọng lượng | 4351 kg |
| Details | wd |
| Attachment types | Sideshift |