175711
Linde H-35-D-01 (393)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 3500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Diesel |
| động cơ | Automatic |
| Năm sản xuất | 2012 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 14150 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 466 cm |
| Chiều cao hạ | 218 cm |
| Control type | Standard joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 250/75-12 |
| Tyre size rear | 225/75-10 |
| Trọng lượng | 4940 kg |
| Details | cabin, heating, 4 hydraulic functions |