175701
Mitsubishi FD-35-NT
This product has been sold
Specifications
| Tải trọng | 3500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Diesel |
| động cơ | Automatic |
| Năm sản xuất | 2016 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 9013 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 550 cm |
| Chiều cao hạ | 246 cm |
| Control type | Handles |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 250-15 |
| Tyre size rear | 6.50x10 |
| Trọng lượng | 5430 kg |
| Details | 4 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |