- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 175562 BT RRE-160
175562
BT RRE-160
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2012 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 12600 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 630 cm |
| Chiều cao hạ | 275 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Trọng lượng | 3765 kg |
| Attachment types | Sideshift |