- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 175505 Toyota RRE-200-HE
175505
Toyota RRE-200-HE
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 3262 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 1050 cm |
| Chiều cao hạ | 420 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Trọng lượng | 5190 kg |
| Attachment types | Sideshift |