175352
Linde E-20-PHL-02 (386)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 14297 |
| Loại khung | Nâng tự do kép |
| Nâng | 354 cm |
| Chiều cao hạ | 235 cm |
| Control type | Standard joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 200x50-10 |
| Tyre size rear | 16x6-8 |
| Trọng lượng | 3710 kg |
| Details | cabin, heating, 4 hydraulic functions |