175141
Hyster S-5.5-FT
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 5500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | LPG |
| động cơ | Automatic |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 12503 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 620 cm |
| Chiều cao hạ | 293 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Tyre type front | Cushion |
| Tyre type rear | Cushion |
| Trọng lượng | 8160 kg |
| Fork length | 150 cm |
| Details | 4 hydraulic functions, new forks |