175037
Linde H-40-D-01 (394)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 4000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Diesel |
| động cơ | Hydrostatic |
| Năm sản xuất | 2012 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 8756 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 407 cm |
| Chiều cao hạ | 220 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 355x45-15 |
| Tyre size rear | 250x70-15 |
| Trọng lượng | 5995 kg |
| Details | 4 hydraulic functions, con, new forks |