6337
Kaup 2.5T411ZA
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| ความจุ | 3,000 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM3 |
| ปีที่สร้าง | 2021 |
| ความกว้างของโครง | 1,140 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 1,840 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 555 mm |
| Forks | 2000x120x50 |
| Sideshift | Yes |
| น้ำหนัก | 468 kg |