6336
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | rotating head |
|---|---|
| ความจุ | 2,500 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM2 |
| ปีที่สร้าง | 2017 |
| ความกว้างของโครง | 1,040 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 1,800 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 550 mm |
| การหมุน | 360 |
| Forks | 1500X120x40 |
| น้ำหนัก | 572 kg |