6333
Bolzoni-Auramo KS28YKB
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| ความจุ | 2,800 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM3 |
| ปีที่สร้าง | 2006 |
| ความกว้างของโครง | 1,000 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 1,680 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 646 mm |
| Sideshift | Yes |
| น้ำหนัก | 321 kg |