- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 177116 Toyota SWE-120-S
177116
Toyota SWE-120-S
Unique properties
- Low hours
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,200 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2021 |
| การค่ามิเตอร์ | 97 |
| เสารถยก | สองเสาแบบมองกว้าง |
| การยก | 265 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 185 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| ไฟฟ้า Ah | 225 |
| Battery year of manufacture | 2021 |
| น้ำหนัก | 1,065 kg |
| Details | wd |