- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 177069 Crown ETI-4000-1.4-TF
177069
Crown ETI-4000-1.4-TF
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,400 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2016 |
| การค่ามิเตอร์ | 204,145 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสองเสา |
| การยก | 290 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 197 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| ไฟฟ้า Ah | 375 |
| น้ำหนัก | 1,442 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 120 cm |
| Details | powersteering |