- หน้าหลัก
- Products
- อุปกรณ์ในการเข้าถึง
- 177041 JLG 10-MSP
177041
JLG 10-MSP
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 275 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2012 |
| การค่ามิเตอร์ | 583 |
| Platform height | 305 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 145 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| Tyre type front | Cushion |
| Tyre type rear | Cushion |
| น้ำหนัก | 500 kg |