- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176985 Jungheinrich EJC-10
176985
Jungheinrich EJC-10
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,000 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2003 |
| การค่ามิเตอร์ | 96 |
| เสารถยก | สองเสาแบบมองกว้าง |
| การยก | 320 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 205 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| น้ำหนัก | 978 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 115 cm |