- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176646 Jungheinrich EMD-115-I
176646
Jungheinrich EMD-115-I
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,500 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2020 |
| การค่ามิเตอร์ | 68 |
| เสารถยก | Mono freelift |
| การยก | 152 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 186 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| น้ำหนัก | 520 kg |
| Fork width | 55 cm |
| Fork length | 120 cm |
| Details | Initial lift, Lithium-ion battery |