- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176554 Linde D-06 (1160)
176554
Linde D-06 (1160)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 600 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2014 |
| การค่ามิเตอร์ | 1,013 |
| เสารถยก | สองเสาแบบมองกว้าง |
| การยก | 172 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 135 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| น้ำหนัก | 875 kg |
| Fork width | 54 cm |
| Fork length | 115 cm |
| Details | Initial lift |