6299
Durwen PBK 80
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | bale clamp |
|---|---|
| ความจุ | 5,000 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM4 |
| ปีที่สร้าง | 2021 |
| ความกว้างของโครง | 2,200 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 3,120 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 630 mm |
| แขนหรือจาน ความสูง | 480 mm |
| แขนหรือจาน ความยาว | 1,700 mm |
| น้ำหนัก | 2,265 kg |