6294
ELM Kragelund 5LF 45 1400
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| ความจุ | 4,500 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM3 |
| ปีที่สร้าง | 2023 |
| ความกว้างของโครง | 1,400 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 1,300 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 40 mm |
| Forks | 1200x150x50 |
| Sideshift | Yes |
| น้ำหนัก | 347 kg |