- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176528 Toyota SWE-140-L
176528
Toyota SWE-140-L
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,400 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2017 |
| การค่ามิเตอร์ | 614 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสามเสา |
| การยก | 475 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 220 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| ไฟฟ้า Ah | 225 |
| น้ำหนัก | 1,105 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 100 cm |
| Details | Initial lift |