6292
Durwen DZV 30 F
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| ความจุ | 2,500 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM3 |
| ปีที่สร้าง | 2021 |
| ความกว้างของโครง | 1,155 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 1,050 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 335 mm |
| การหมุน | 360 |
| Forks | 1200x125x40 |
| Sideshift | Yes |
| น้ำหนัก | 660 kg |